UUGreenPower Yana Sakin Hanyoyi Guda Guda Hudu

 UUGreenPower ya Saki Hanyoyi Guda Guda Hudu!

Core tip: a Agusta 26, da 14th Shanghai International caji wurare masana'antu nuni aka gudanar a Shanghai New International Expo Center. A cikin wannan baje kolin, da yawa daga cikin masana'antar taurari na cikin gida da na waje waɗanda suka haɗa da mafita na caji na kaifin baki, tallafawa hanyoyin samar da masarufi, fasahar cajin ci gaba, tsarin ajiye motoci masu hankali, samar da wutar lantarki, abin hawa, tsarin adana makamashi, da dai sauransu.

 

Don magance rikice-rikicen rikice-rikicen makamashi da matsalolin mahalli, manyan canje-canje sun faru a masana'antar kera motoci ta duniya. Sabbin motocin makamashi sun zama manyan dabarun bunkasa kasashe daban-daban, kuma ana ci gaba da shimfida tsarin binciken fasaha da ci gaba da kuma tsarin masana'antu a koyaushe. A watan Disambar 2018, Hukumar Raya Kasa da garambawul, da hukumar kula da makamashi ta kasa, da ma'aikatar masana'antu da fasahar kere kere da kuma Ma'aikatar Kudi sun hada hannu sun fitar da "sanarwar kan shirin aiki don inganta karfin caji na sabbin motocin makamashi", wanda a fili ake buƙata "hanzarta bincike da aikace-aikacen fasahar caji mai ƙarfi", "ƙirar ƙa'idodin fasaha don ɗaukar caji mai ƙarfi na bas ɗin lantarki, da aiwatar da bincike da haɓaka fasahar caji mai ƙarfi don motocin fasinja da kuma ingantaccen bincike aiki ". A watan Yulin 2020, Grid Corporation of China, tare da China Power Grid Corporation, chademo yarjejeniya Association of Japan da Tokyo Electric Power Co., Ltd., tare suka fitar da farar takarda a kan Chaoji da ke cajin fasahar motocin lantarki, wanda shi ma alama ce ta. sabon ƙarni na cajin fasaha yana motsawa zuwa wani sabon matakin daidaitaccen tsari da aikace-aikacen masana'antu, kuma yawancin masana'antar masana'antu suna karɓar caji mai ƙarfi.

Abin mamaki, a cikin wannan baje kolin, Shenzhen UUGreenPower Electric Co., Ltd. (wanda yanzu ake kira da UUGreenPower), shugaban EV mai caji da bayar da shawarwari, ya ci gaba da jagorantar fasahar kere-kere, kuma ya ƙaddamar da mafitattun caji huɗu baki ɗaya. , kazalika da UBC 75010 bidirectional V2G caji caji, wanda zai iya saduwa da yanayin aikace-aikacen aikace-aikace na V2G a nan gaba, saitin tashin hankali.

Dangane da caji cibiyar sadarwar China, UUGreenPower ya ci gaba da ƙaddamar da jerin samfuran samfurin caji tare da ƙaƙƙarfan rukunin R & D da kuma shekarun tarin fasaha a fagen sauyawar makamashi, kuma ya ci gaba da riƙe matsayinsa na jagorancin fasaha a cikin masana'antar don kwana biyu. A cikin baje kolin da ya gabata, IP65 babban caji na caji, wanda aka fara shi a cikin masana'antar ta hanyar kirkirar kirkire-kirkire, ya yi allurar harbi a hannu zuwa ci gaban alkiblar babban abin dogaro da kasancewa mai yawa ga masana'antar caji.

A cikin baje kolin wannan shekarar, sabbin kayayyaki iri daban-daban da UUGreenPower suka ƙaddamar sun jawo hankalin mutane da yawa daga masana'antar don kallo da kafofin watsa labarai na masana'antu don gasa don ɗaukar hoto. Har ila yau, China ta caji cibiyar sadarwa ta musamman Bo Jianguo, babban manajan UUGreenPower, wanda cikin haƙuri ya gabatar mana da sababbin kayayyaki.

 

Hanyoyi hudu masu saurin caji

40kW super power saurin cajin mafita

A cewar Bai Jianguo, babban manajan kamfanin UUGreenPower, UUGreenPower ya ci gaba da jagorantar sa a fagen fasahar karbar caji mai karfin gaske. Tare da sabuwar fasahar wutar lantarki da fasahar watsa zafi, 40kW super power caji koyaushe yana kula da girma iri ɗaya da daidaitawa tare da samfurin 30kW. A cikin ƙirar duka tarin, sarari da tsadar kuɗin duka sun sami ceto. Densityarfin ƙarfin dukkan tari ya ƙaru da 30%, kuma farashin naúrar kowace watt ya ragu da 10%.

40kW super power fast charging solution (1) 

Mai ba da sabis na farko a cikin masana'antar don haɓaka girman ɗaya, mafi girman ƙarfin 40kW tsarin caji, ƙarfin ƙarfi har zuwa 60W / in3, yana jagorantar ma'aunin masana'antu.

Matsayi na uku na Vienna PFC topology, LLC guda huɗu da ke tattare da daidaitaccen ilimin halitta, fasaha mai haɗin haɗi mai haɗaka, madaidaiciyar sarrafawar dijital algorithm, shimfidar tsarin zafin jiki mafi kyau duka

Daidaita zuwa hanyar haɓaka babban ƙarfi da caji mai sauri a cikin masana'antu

Thearfin ƙarfin dukkan tari ya ƙaru da 30%, kuma farashin kuɗin raka'a akan watt an rage shi da 10%

 40kW super power fast charging solution (2)

IP65 babban kariya mai saurin caji

Babban ginshiƙin tarin caji shine tsarin caji. Amintuwa da kwanciyar hankali na aikinta shine mabuɗin amincin tsarin ma'anar caji. Tare da saurin ƙaruwar tarin tarin caji da aka girka a cikin China, bambancin ainihin aikin aiki na ɗakunan caji a hankali yake nunawa. A cikin 'yan shekarun nan, rashin cin nasara kudi na caji module ya kasance wata babbar matsala shafi kasancewar caji batu tsarin.

Dangane da binciken masana masana'antu, ana girke tarin caji a waje a cikin ƙura, da yawan zafin jiki da yanayin ruwan sama. Kodayake matakin kariya na tara tarin galibi IP54 ne, ƙirar cajin caji gabaɗaya IP20 ne ta ƙirar iska. Ura, hazo gishiri, haɗuwar ruwan sama a cikin yanayi babu makawa zai shiga cikin tsarin, sannan kuma ya shafi rayuwar sabis. Sabili da haka, don warware matsalar ta asali, inganta kariyar muhalli na tsarin caji zai zama mabuɗin.

A cikin wannan baje kolin, UUGreenPower ya nuna ingantaccen sigar 2.0 na tsarin kariya ta IP65 mai girma. Bayan fiye da tsawan shekara guda tabbatar da muhalli, za a iya saka sabon sigar a kan kasuwa a cikin babban sifa nan ba da jimawa. IP65 babban tsarin kariya yana ɗaukar fasahar keɓaɓɓiyar iska mai ƙarancin iska, kuma ana inganta ingantaccen tsarin sosai. Gabaɗaya rayuwar TCO na tsarin tara caji ana iya samun ceto ta kusan 40000 RMB idan aka kwatanta da tsarin IP20 a cikin shekaru 10.

40kW super power fast charging solution (6)

Ya dace da yanayin aikace-aikace mai tsanani kamar ƙurar yashi, hazo gishiri da sandaro

An inganta amincin Module, kyauta kyauta na tsawon shekaru 5, kuma ana kiyaye tsada na kulawa shekara-shekara kusan 3000 RMB / shekara

Dukkanin tsaran caji an inganta shi zuwa IP65 ba tare da ƙirar mai hana ruwa mai caji ba, wanda ke adana farashi

The caji tari ba ya bukatar AC contactor, ƙura-hujja auduga, shaye fan, ceton game da 3000 RMB / hukuma

Theaukar ɗaki guda 120kw a matsayin misali, ajiyar TCO na shekaru 5 da shekaru 10 kusan 10000 RMB da 40000 RMB bi da bi

40kW super power fast charging solution (3)

30kW babban sassauci mai saurin saurin caji

Bo Jianguo, babban manajan UUGreenPower, ya kuma gabatar da wani samfurin samfurin, jerin nau'ikan caji 30kW tare da bayanai dalla-dalla don yanayi daban-daban. A cewar Mista Bai, wannan rukunin na iya saduwa da saurin caji na caji na tashoshin caji a yanayi daban-daban kuma zai taimaka wa kwastomomi su fahimci tsarin amfani da farashi mafi kyau. Misali, 750V / 40A don tashar cajin bas, 1000V / 30A don tashar caji abin hawa da 500V / 60A don tashar musayar wuta. Kari akan haka, don yanayin sanya ruwa mai sanya ruwan gishiri, akwai tsarin gamsuwa na cika bayanai (f) da tsarin bayani na Turai (b) don kasuwar Turai.

40kW super power fast charging solution (6) 

Jagoran kasuwa na 30kW babban ƙarfin caji

Akwai bayanai daban-daban. 750V / 40a, 1000V / 30A da 500V / 60A sun dace da tatsuniyoyin caji daban-daban, kamar tashar cajin bas, tashar caji ababen hawa da aikin musanyawa da tashar musayar wuta

Cikakken bayani dalla-dalla (f) na zabi ne, ya dace da aikace-aikacen muhalli masu tsauri

Standardayyadadden Tsarin Turai (b) na zaɓi, ya dace da tashar caji na Turai

Dangane da yanayi daban-daban, zaɓi kwatancen da suka dace don cimma tsarin mafi kyawun tsada

 

Nilura da hankali na EV caji bayani

A lokaci guda, don biyan buƙatun samun damar dacewa da na'ura ɗaya tare da bindigogi uku waɗanda ƙa'idodin caji na ƙasashen Turai da ke ƙasashen waje ke buƙata, UUGreenPower ya kuma ƙaddamar da samfurin koyawa na umev04 mai tarin yawa a wannan baje kolin. Unitaya daga cikin rukunin sa ido na iya zama mai dacewa da daidaitattun Turai, daidaitattun Jafananci da ladabi na saka ido na Nationalasa. Idan aka kwatanta da tsarin daidaita adaftan na yau da kullun a cikin kasuwa, ana iya samun kuɗin saka idanu ta kusan 50%.

 40kW super power fast charging solution (4)

An tsara ta musamman don sabon tarin caji na makamashi, mai alhakin sadarwa tare da batirin wutar lantarki mai amfani da wutar lantarki don fahimtar duk tsarin aiwatar da caji

Hadadden tallafi na daidaitattun kasa, daidaitattun Turai da matsayin Japan

Goyi bayan sabon bindiga mai sau biyu na kasa, bindiga mai kaifin Turai guda biyu, bindiga mai kyau biyu ta Japan, musayar bindiga biyu

Goyi bayan inji ɗaya da bindigogi uku (CCS + chademo + AC)

Goyi bayan inji ɗaya tare da bindigogi uku (CCS + CCs + GB / T)

Goyi bayan inji ɗaya da bindigogi uku (CCS + chademo + GB / T)

Idan aka kwatanta da babban kwamandan adaftan a cikin kasuwa, ana iya ajiye farashin saka idanu ta kusan 50%

 

UBC jerin bidirectional V2G caji caji

A cikin tattaunawar, Mista Bai ya ambata cewa saurin karuwar tarin caji ya kuma kawo wata matsalar da ba za a iya watsi da ita ba. Ya zuwa shekarar 2030, yawan sabbin motocin makamashi a kasar Sin zai kai miliyan 80. A waccan lokacin, samun damar rashin tsari na adadi mai yawa na tarin tarin zai haifar da canjin canje-canje mai tsanani, wanda zai haifar da babban tasiri akan layin wutar. Idan ba a ɗauki matakan ba, manyan matsaloli kamar grid overtourt overload kuma har ma da samar da wuta na iya faruwa kafin 2020.

Yin caji cikin tsari ya zama muhimmiyar hanya don sauƙaƙa ko ma kawar da wannan tasirin. Zai iya jagorantar da daidaita halayen caji, taimakawa grid din wuta don yanke ƙwanƙolin kaya da cika kwari, haɓaka ingantaccen amfani da cibiyar sadarwar rarraba da ikon aiki na layin wutar, da cimma nasarar nasara tsakanin masu amfani. da kuma grid. Theungiyar caji tare da aikin V2G zai zama kayan aiki mai kaifi don fahimtar caji da dakatar da layin wutar lantarki.

An samo V2G mai haɗawa da caji UBC 75010 tare da farin iska mai haske da ƙirar doki a cikin UUGreenPower. Samfurin yana ɗaukar IP65 ƙirar kariya mai ƙarfi da keɓancewa mai ƙarfi, tare da kewayon wutar lantarki mai ƙarfi da ƙarancin ƙararrawa. Grid ɗin da aka haɗa da wutar lantarki zai iya daidaitawa zuwa daidaiton ƙasa, daidaitaccen Turai da Tsarin Amurka. Theimar da aka ƙaddara ita ce 7KW, wanda zai iya daidaita da yanayin shigarwa na ɗakunan caji na 7KW AC. Ana iya maye gurbinsa kai tsaye kuma yana da kyakkyawan dacewar aikin injiniya.

"Ka yi tunani game da wannan yanayin. Lokacin da ka ajiye motarka mai amfani da wutar lantarki a wurin ajiye motoci tare da tarin caji na UBC wanda aka sanya shi a cikin kamfanin da rana, kuma ka ɗauki motar bayan aiki a cikin dare, a sume za ka caji yuan da yawa cikin asusunka. Jin dadi ne sosai? " In ji Malam Bai

 1758227453

 


Post lokaci: Sep-11-2020