UMEV04

Short Bayani:

Monitoringaukin saka ido na caji umev04 an sanye shi da allon taɓa launi ta LCD kuma yana da keɓaɓɓiyar hulɗar ɗan adam-kwamfuta. An tsara shi musamman don matsayin Turai da daidaitaccen caji na motocin lantarki. Yana tallafawa CCS + CHAdeMO + AC, CCS + GB / T + AC, CCS + CHAdeMO + GB / T, da sauransu.


Bayanin Samfura

Abu

UMEV04

Shigar da DC

Input ƙarfin lantarki

12V ~ 30VRated 12V)

Shigar da bayanai

3A

Kayan aiki

Rtushen

2 PLC

Taimako cajin samfurin abin hawa CCS 2 na yau da kullun

 

2 CHAdeMO

Taimaka wa caji caji na yau da kullun 2 CHAdeMO

 

3 CAN

Haɗa tare da 2 BMS motar lantarki da ƙarfin wutar lantarki

2 RS232

Haɗa zuwa mai karanta katin da LCD allon taɓawa

5 RS485

Haɗa zuwa na'urar lantarki mai kaifin baki da kayan gwajin rufi

Samfurin AC / DC

V 1000V AC / DC samfurin samfurin lantarki

4G koyaushe

Sadarwar mara waya

8 samfurin samfurin

Tattara 2 caji da zafin bindiga tare da tashoshin jiragen ruwa da aka tanada

18 bayanan bushewa

An yi amfani dashi don gano sigina irin su dakatarwar gaggawa,

halin walƙiya, maɓallin farawa ɗaya da kuma ikon dakatar da caji

Sakamakon bushewa guda 21

Amfani don sarrafa ikon gudun ba da sanda (AC / DC contactor),

BMS Mai ba da wutar lantarki da makullin lantarki na cajin bindiga

USB

Goyi bayan haɓaka software na USB

RFID

Goyi bayan RFID

Manajan Cajin Batirin Powert

Sadarwar BMS

Wutar lantarki wutar lantarki BMS sadarwar sadarwa

 

Cajin baturi

Batteryarfin baturi mai caji na yanzu da na lantarki

 

Karfin wuce gona da iri

Kariyar ƙarin caji a tsarin caji

 

Yanayin caji

Akwai hanyoyi huɗu masu caji

 

Lissafin ƙarfin baturi

Lissafin ƙarfin batirin wutar lantarki

Cajin Module Maiki

Module ON / KASHE mai sarrafawa

KASHE / KASHE ikon ikon kayayyaki

Cajin sarrafawa na yanzu

Fitarwa mai sarrafa ikon kayayyaki

Cajin ƙarfin lantarki caji

Fitarwa ƙarfin lantarki iko kayayyaki

Module aiki bayanai

Nuna bayanan aiki na yanzu game da matakan wutar lantarki

Gudanar da makamashi

Modulearfin wutar lantarki mai hankali yana da nasa tsarin sarrafa makamashi

Ararrawa

AC

Shigar da AC akan / ƙarƙashin ƙararrawar ƙarfin lantarki

DC

DC fitarwa a kan-ƙarfin lantarki, kan-halin yanzu da kuma rufi ƙararrawa

Batirin wuta

Sadarwar BMS, batirin kan-halin yanzu da ƙararrawar wutar lantarki

Modulearfin wuta

Moduleararrawar gazawar modulearfin wutar lantarki

Muhalli

A kan yawan zafin jiki da ƙananan ƙararrawa

Aiki

Emuhalli

Zafin jiki na aiki

-30 ° C70 ° C

Yanayin zafin jiki

- 40 ° C85 ° C

Aikin zafi

≤95% ba tare da sandaro ba

Matsa lamba

79kPa zuwa 106kPa

Jiki

Charuffa

Girma

220mm * 160mm * 42mm (Tsawon * Nisa * Zurfin)


  • Na Baya:
  • Na gaba:

  • Rubuta sakon ka anan ka turo mana

    Kayan samfuran